Mong anh em ủng hộ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Mong anh em ủng hộ

Bài gửi  BáKiến on Tue Nov 20, 2007 9:38 am

Kính thưa các cụ, các ông, các bà (đến nay chưa có mống nào trong forum này lên chức đấy hết đâu nhá) các anh, các chị cùng toàn thể các em thiếu nhi thân mến, Sau một.....vài hôm tham gia vào forum lớp chúng ta, tôi kính cẩn đề nghị đồng chí Trịnh Xuân Trường - tên tục là Trường tank xem xét và để bạt một số anh em lên làm most của forum nhằm giảm tải trọng trách cũng như bao nhiêu điều vất vả cho đồng chí. Hiện nay chúng ta đã có một số chủ đề tuy nhiên do chủ đề còn hạn hẹp và nguồn "cung cấp" các nội dung phù hợp với "yêu cầu" của các bạn nữ (ví dụ như yêu cầu cung cấp nhạc, ảnh diễn viên - ca sĩ..... ) và các nhu cầu chung của chúng ta về nhiều mặt (như tư vấn về kỹ thuật, kinh tế thủy lợi, tình dục an toàn......) nên tớ đề nghị nên đưa ra các most cho các mục đã có đồng thời mở 1 mục mới tên là "tư vấn". Tại đây các bạn ai có thắc mắc về bất cứ chuyện gì (kể cả chuyện nhạy cảm) thì có thể post ở đây. (Các bạn có thể lấy nick ảo để post yêu cầu nếu ngại). Một mặt khác, đây chỉ là biện pháp tạm thời vì tương lai chúng ta sẽ hoàn chỉnh forum hơn, sẽ tách riêng từng loại yêu cầu về các topic riêng. Riêng phần tôi, xin tự đề cử mình vào most "Cảm xúc Hà Nội" vì tôi đã sinh ra và lớn lên trên mảnh đất này :D và đề nghị cho phép tôi "tùng xẻo" bất cứ bài nào tôi cảm thấy có ý "chửi bới, mạt thị" bạn bè trong lớp nhá :) :cheers: :cheers: :cheers: :cheers:

BáKiến
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG

Xem lý lịch thành viên

Re: Mong anh em ủng hộ

Bài gửi  Quang Huy on Tue Nov 20, 2007 11:24 am

Anh Trường ơi, em xin co ý kiến chút....
Anh xem ai có đóng góp nhiều cho diễn đàn (post nhìu bài nhất). Anh thu xếp "lên chức" cho anh em cái. EM là Trưởng phòng kinh doanh thôi sao, chẳng có xu nào cả....
Đề nghị anh đình chỉ chức vụ của thằng Phiệt già cái, nó dạo này bê bết lắm rùi, không c ó công lao gì mà lại làm chức to thế...
Còn thằng Quân xịp thì anh cứ giữ nguyên chức của nó đi...
Nhân viên quèn mà đòi làm xếp... lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thaitudatinh1984 on Tue Nov 20, 2007 1:44 pm

em đã đưa bác quân lên làm sếp box cảm xúc hà nội rồi đấy ạ. còn a huy kiêm luôn cho em box bản tin vịt. dạo này em bận quá ko lên được mấy.

thaitudatinh1984
P.TỔNG GIÁM ĐỐC THƯỜNG TRỰC
P.TỔNG GIÁM ĐỐC THƯỜNG TRỰC

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content Today at 7:12 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics