Doi` la` the' cac' ban. a.!!!

Go down

Doi` la` the' cac' ban. a.!!!

Bài gửi  cocacola_haha on Tue Nov 20, 2007 10:36 pm

Xin thong bao' voi'c ac' ban. 1 tin rat' chi la` buon`!! Ban. Thai' (tuc' la` min`h day) dang trong giai doan. kho' khan!!!!Rat' la` doi' ret' the' nen sau khi ban' 1 so' vat. dung. rat' chi la` it' gia' tri. cuoi' cung` cung~ fai? dem 1 vat. nho? xiu' di ban'!!!Vat. do' rat' quan trong. doi' voi' tat'ca? moi. nguoi`!!!1 vat. da~ gan' bo' voi' to' tu` bao nhieu nam, va` no' luon ben to' ke> ca? khi ngu? lan~ khi an, chi? co' duy nhat' luc' di tam' la` to' de? no' o? xa!!!
Vang, to' sap' fai? ban' sim de? co' tien` an sang' va` do? xang!!! Chac' sap' mua sim moi'bao gio` co' sim moi' to' se~ thong bao' cho anh em de? moi. nguoi nhan' tin cho to' chia buon`1!!!
Chao` than ai' va` quyet' thang'!!
cocacola_haha
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Re: Doi` la` the' cac' ban. a.!!!

Bài gửi  TRUONG Super on Wed Nov 21, 2007 5:55 am

cocacola_haha đã viết:Xin thong bao' voi'c ac' ban. 1 tin rat' chi la` buon`!! Ban. Thai' (tuc' la` min`h day) dang trong giai doan. kho' khan!!!!Rat' la` doi' ret' the' nen sau khi ban' 1 so' vat. dung. rat' chi la` it' gia' tri. cuoi' cung` cung~ fai? dem 1 vat. nho? xiu' di ban'!!!Vat. do' rat' quan trong. doi' voi' tat'ca? moi. nguoi`!!!1 vat. da~ gan' bo' voi' to' tu` bao nhieu nam, va` no' luon ben to' ke> ca? khi ngu? lan~ khi an, chi? co' duy nhat' luc' di tam' la` to' de? no' o? xa!!!
Vang, to' sap' fai? ban' sim de? co' tien` an sang' va` do? xang!!! Chac' sap' mua sim moi'bao gio` co' sim moi' to' se~ thong bao' cho anh em de? moi. nguoi nhan' tin cho to' chia buon`1!!!
Chao` than ai' va` quyet' thang'!!
Troi ah! Ban SIM Card that ha? Ban con SIM xin mang so hieu 0917323323 ha? Con SIM ma moi lan tao goi dien cho may tao lai cu tuong do la sim cau hang~ TAXI (So dt hang~ TAXI bao jo cung dep)? Con SIM ma moi lan may ke voi bon tao la niem tu hao cua ca? doi` ban' DIEN THOAI ha? that khong ngo` day'. Nhung thoi, dong` doi` la the', TIEN` KHONG LA GI` nhung KHONG CO TIEN` THI` CON NGUOI` CUNG~ CHANG? LA` GI`, no' BAC BEO the' day', no' da bien' ma`y thanh` LAO~ HAC phai? ban' di SIM Card de co tien` MUA QUAN TAI`.
That la buon`....
TRUONG Super
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC

Xem lý lịch thành viên http://44nq1.yourme.net

Bài gửi  BáKiến on Wed Nov 21, 2007 3:28 pm

Thôi anh em ạ, suy cho cùng thì cái sim cũng chỉ là phương tiện để liên lạc thôi, cứ ôm cái sim số đấy mà mày "chết đói" thì liệu có dùng đc nó ko, của đi thay người mày ạ :( mà ghi số tao vào đê 0947860086 số hơi cùi bắp anh em đừng cười :oops:
BáKiến
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  cocacola_haha on Wed Nov 21, 2007 10:48 pm

báo cáo với các bạn là tớ đã bán sim roài!! Hichic!! Giờ chưa có sim dùng đây
Bạn trường ạ cảm ơn bạn đã thông cảm với nỗi khổ của mình, khi nào rảnh gửi ít pounds về cho mình mua sim mới nhá!!!! Hichic!!!Ngày xưa tớ có í định lấy cái sim này để bao giờ thất nghiệp đi làm xe ôm khách gọi cho tiện, thế mà bây giờ khổ thế tớ ko được làm xe ôm nữa nên đành fải bán thôi!!
Cái sim bạn quân mới dùng đấy à!! cũng Vip fết đấy gần giống số' taxi của tớ rùi 860 086!! Đẹp ra fết, tớ nhớ rồi, bao giờ ra , bạn không chốn được 1 bữa nhậu đâu, mẹ tớ nghe 1 lần đã nhớ mẹ nó rồi bạn ạ!!!
cocacola_haha
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  BáKiến on Thu Nov 22, 2007 9:25 am

Ối rời ơi, ông thái hùng ơi, ông kêu gọi anh em văn hóa thế ah, tôi tính trung bình 1 câu ông phải văng..... đến.....2 lần ấy nhỉ. Mà ông đọc sai số sim tôi rồi, đọc là 86 00 86 đê, mà số này vớ vẩn ấy mà, chẳng wa số kia dính cái năm sinh, đi làm ko tiện nên mới kiếm 1 cái số đi cho đỡ ngại. Mong anh em đừng cười
BáKiến
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  TRUONG Super on Thu Nov 22, 2007 7:47 pm

BáKiến đã viết:Ối rời ơi, ông thái hùng ơi, ông kêu gọi anh em văn hóa thế ah, tôi tính trung bình 1 câu ông phải văng..... đến.....2 lần ấy nhỉ. Mà ông đọc sai số sim tôi rồi, đọc là 86 00 86 đê, mà số này vớ vẩn ấy mà, chẳng wa số kia dính cái năm sinh, đi làm ko tiện nên mới kiếm 1 cái số đi cho đỡ ngại. Mong anh em đừng cười

MK cho' QUAN SIP dinh khoe SIM 86 phat loc ha? an thua ji, bao jo may co SIM sex (690069) bon anh moi phuc may. the nao co khong :sleep: :sleep: :sleep:

TRUONG Super
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC

Xem lý lịch thành viên http://44nq1.yourme.net

Bài gửi  BáKiến on Wed Nov 28, 2007 9:05 pm

Ặc, khoe mie gì, sim cũ của tao bán đc 1tr trong khi cái sim mới mua 250k. Cái sim 690069 có đấy,nhưng tao ko thích nên ko lấy :twisted: ai đời lại "khoe mẽ" cái khoản... thô thế lol! lol! lol!

BáKiến
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thaitudatinh1984 on Fri Nov 30, 2007 11:51 pm

BỌN NÀY GỚM THẬT!!!!!! :face: :face: :face:

Xin cho em linh hồn tượng đá
Sống trên đời chẳng biết nhờ thương ai ...
thaitudatinh1984
P.TỔNG GIÁM ĐỐC THƯỜNG TRỰC
P.TỔNG GIÁM ĐỐC THƯỜNG TRỰC

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content