Gui anh chi em trong lop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Gui anh chi em trong lop

Bài gửi  TRUONG Super on Thu Feb 21, 2008 6:07 am

Than gui anh chi em trong lop. Lau nay toi khong len NET duoc vi toi moi chuyen nha, ma nha moi lai khong co Net dam ra toi day cung hoi bi mu` thong tin anh chi em trong lop ty chut'. Nay sang nha thang DE TU? den an lien hoan, thay nha no co Net nen tranh thu len NET ty', vao website cua lop minh thay vang tanh qua', khong duoc Update nhieu` thong tin nhu thua nao` nhi? (cung hoi chanh long` mot ty', vi day la Web cua toi lap ra cho lop ma anh chi em lai khong vao` post bai`). Thoi thi` toi o ben nay` mang tieng la hoc hanh va sinh song o dat nuoc hien dai nhung kho noi nha` lai khong co Net moi xau ho chu', thoi thi` mong 2 chu CAM THONG tu anh chi em vay. Nhan tien day xin duoc gui loi` hoi tham SAU SAC toi anh chi em va` loi` CHUC MUNG NAM MOI tu` nguoi` ban xa que nay`.
Tinh hinh anh chi em dao nay the nao`, chu' Phiet gia da cuoi VO chua, thay' nghe don` cuoi em HANG CAVE tu lau lam roi` ma chang thay thong bao gi` ca? Ah ma ca chu THANH LAC nua chu', cuoi vo lau roi` gi` ma chang thay' VO mang Bau` gi ca? (anh em nghi ngo` chu' co benh ve` duong` NAM GIOI'). Chu' THAI' HUNG ra sao roi`, sao dao nay noi hung lap Web rieng lam gi dinh show hang ah`, HUY XAM? nghe don` da vao tan QUANG NAM xa xoi ah` da cua cam duoc em gai mien TRUNG nao chua ha? AH ah that la thieu xot neu khong hoi tham tinh hinh TINH CUM chi em trong lop nua chu', dao nay` da co chuyen bien' tich cu gi chua? sap lay chong chua ha?
Vay thoi, tinh hinh hoi tham con nhieu nhung co hoi chac ba con nha ta cung cha biet het duoc ma noi nen thoi. Anh chi em nao o HN thi` nhan in cho thang DE TU Nguyen Duc Hoang cua toi xem dao nay no ra sao, con` dam dau` vao yeu con be' gi gi Xau' xi nua khong??
Chao than ai' va quyet thang
TRUONG SUPER

TRUONG Super
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC

Xem lý lịch thành viên http://44nq1.yourme.net

Re: Gui anh chi em trong lop

Bài gửi  thanhl0v3vh on Thu Feb 21, 2008 12:55 pm

TRUONG Super đã viết:Than gui anh chi em trong lop. Lau nay toi khong len NET duoc vi toi moi chuyen nha, ma nha moi lai khong co Net dam ra toi day cung hoi bi mu` thong tin anh chi em trong lop ty chut'. Nay sang nha thang DE TU? den an lien hoan, thay nha no co Net nen tranh thu len NET ty', vao website cua lop minh thay vang tanh qua', khong duoc Update nhieu` thong tin nhu thua nao` nhi? (cung hoi chanh long` mot ty', vi day la Web cua toi lap ra cho lop ma anh chi em lai khong vao` post bai`). Thoi thi` toi o ben nay` mang tieng la hoc hanh va sinh song o dat nuoc hien dai nhung kho noi nha` lai khong co Net moi xau ho chu', thoi thi` mong 2 chu CAM THONG tu anh chi em vay. Nhan tien day xin duoc gui loi` hoi tham SAU SAC toi anh chi em va` loi` CHUC MUNG NAM MOI tu` nguoi` ban xa que nay`.
Tinh hinh anh chi em dao nay the nao`, chu' Phiet gia da cuoi VO chua, thay' nghe don` cuoi em HANG CAVE tu lau lam roi` ma chang thay thong bao gi` ca? Ah ma ca chu THANH LAC nua chu', cuoi vo lau roi` gi` ma chang thay' VO mang Bau` gi ca? (anh em nghi ngo` chu' co benh ve` duong` NAM GIOI'). Chu' THAI' HUNG ra sao roi`, sao dao nay noi hung lap Web rieng lam gi dinh show hang ah`, HUY XAM? nghe don` da vao tan QUANG NAM xa xoi ah` da cua cam duoc em gai mien TRUNG nao chua ha? AH ah that la thieu xot neu khong hoi tham tinh hinh TINH CUM chi em trong lop nua chu', dao nay` da co chuyen bien' tich cu gi chua? sap lay chong chua ha?
Vay thoi, tinh hinh hoi tham con nhieu nhung co hoi chac ba con nha ta cung cha biet het duoc ma noi nen thoi. Anh chi em nao o HN thi` nhan in cho thang DE TU Nguyen Duc Hoang cua toi xem dao nay no ra sao, con` dam dau` vao yeu con be' gi gi Xau' xi nua khong??
Chao than ai' va quyet thang
TRUONG SUPER
Chán chú Trường Tăng quá đi mất, dạo này bên đấy ngheo đói lắm hả mà không kiếm được net nữa. Không chịu update thông tin xong lại cứ hay phát biểu liều. Tiện anh thông báo cho chú cùng anh em trong lớp một tin vui nhé : Vợ anh có bầu rồi, mới có 3 tháng nhưng chưa biết là con trai hay con gái. Chú mất tích hơi lâu đấy, bên đấy học hành, làm ăn và sinh hoạt thế nào.

thanhl0v3vh
P.TỔNG GIÁM ĐỐC PHỤ TRÁCH KHU VỰC PHÍA NAM

Location : Viện Khoa Học Thủy Lợi Miền Nam, 2A Nguyễn Biểu, Q5, TP HCM, Việt Nam

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  minhchien on Wed Feb 27, 2008 5:02 pm

Hi hi. Chị em tui thì vẫn thế thôi. Một vài người có cái mới là sắp lấy chồng, còn lại vẫn dậm chân tại chỗ. :D

minhchien
HỘI TRƯỞNG HỘI PHỤ NỮ
HỘI TRƯỞNG HỘI PHỤ NỮ

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Quang Huy on Thu Feb 28, 2008 8:58 pm

Dear Trường..!
Anh vẫn khỏe..Con gái Quảng Nam thì ko có...
Anh vào đây sướng như tiên ... ăn chơi thoải mái...

Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Quang Huy on Thu Feb 28, 2008 9:03 pm

Dear Ngọc Thành...
Ông có cái ảnh "cúng" đẹp thế...
Thọ bao nhiêu tuổi thế...
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  cocacola_haha on Tue Mar 18, 2008 11:14 pm

Kekeke!!! Chú trường tăng sang đấy mà ko có net thì dở quá nhở, thế thì về VN cho xong!!!!England gì mà nghèo thế!!! Tình trạng như chú người ta gọi là kẹt nét đấy!!!

cocacola_haha
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thanhl0v3vh on Wed Mar 26, 2008 12:20 pm

cocacola_haha đã viết:Kekeke!!! Chú trường tăng sang đấy mà ko có net thì dở quá nhở, thế thì về VN cho xong!!!!England gì mà nghèo thế!!! Tình trạng như chú người ta gọi là kẹt nét đấy!!!
Chú thái nói câu này anh thấy được đấy

thanhl0v3vh

Location : Viện Khoa Học Thủy Lợi Miền Nam, 2A Nguyễn Biểu, Q5, TP HCM, Việt Nam

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thaitudatinh1984 on Fri Mar 28, 2008 3:52 pm

kế hoạch lấy vợ của a kô thành. Hix, nhiều khó khăn quá, mà chú trường bặt vô âm tín quá. Chắc đợi chú về anh mới cưới luôn, nhớ mừng vài trăm bảng nha.

Xin cho em linh hồn tượng đá
Sống trên đời chẳng biết nhờ thương ai ...

thaitudatinh1984
P.TỔNG GIÁM ĐỐC THƯỜNG TRỰC
P.TỔNG GIÁM ĐỐC THƯỜNG TRỰC

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content Today at 7:15 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics