CHÚC MỪNG CÁC EM 44NQ1 NGÀY 8/3

Go down

CHÚC MỪNG CÁC EM 44NQ1 NGÀY 8/3

Bài gửi  tuyphonghodang on Tue Mar 04, 2008 5:01 pm

chúc mừng các em ngày 8/3. chúc các em luôn trẻ đẹp xinh tươi, đi làm được thưởng và tăng lương và đặc biệt cho mọi người ăn cô nha!
tuyphonghodang
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Re: CHÚC MỪNG CÁC EM 44NQ1 NGÀY 8/3

Bài gửi  minhchien on Wed Mar 05, 2008 1:48 pm

tuyphonghodang đã viết:chúc mừng các em ngày 8/3. chúc các em luôn trẻ đẹp xinh tươi, đi làm được thưởng và tăng lương và đặc biệt cho mọi người ăn cô nha!
Thay mặt các chị em phụ nữ, chân thành cảm ơn lời chúc của anh Tiện.còn chuyện cho mọi người ăn cỗ anh cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé. sắp tới có 2 em "xuất ngoại" rồi :D
minhchien
HỘI TRƯỞNG HỘI PHỤ NỮ
HỘI TRƯỞNG HỘI PHỤ NỮ

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thanhl0v3vh on Thu Mar 13, 2008 11:45 am

minhchien đã viết:
tuyphonghodang đã viết:chúc mừng các em ngày 8/3. chúc các em luôn trẻ đẹp xinh tươi, đi làm được thưởng và tăng lương và đặc biệt cho mọi người ăn cô nha!
Thay mặt các chị em phụ nữ, chân thành cảm ơn lời chúc của anh Tiện.còn chuyện cho mọi người ăn cỗ anh cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé. sắp tới có 2 em "xuất ngoại" rồi :D
Tiếc là mình không được dự buổi " Xuất ngoại" của 2 girl lớp mình. Số người xuất ngoại giờ chắc cũng sắp vượt qua 5 đầu ngón tay rồi đấy nhỉ. Trong năm nay cũng có mấy người rồi. Chúc những người đã, đang và sẽ " xuất ngoại luôn được hạnh phúc bên cạnh người mình yêu.
thanhl0v3vh
P.TỔNG GIÁM ĐỐC PHỤ TRÁCH KHU VỰC PHÍA NAM
P.TỔNG GIÁM ĐỐC PHỤ TRÁCH KHU VỰC PHÍA NAM

Location : Viện Khoa Học Thủy Lợi Miền Nam, 2A Nguyễn Biểu, Q5, TP HCM, Việt Nam

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content