Cảm xúc của tui

Go down

Cảm xúc của tui

Bài gửi  Huong coi on Tue Sep 09, 2008 4:51 pm

Tui cũng hay vào trang wet của lớp mình, nhưng giờ với biết cách liên lạc lại.Tui rất vui khi được gặp lại các bạn dù chỉ qua những thông tin ngắn ngủ ở đây. Cảm ơn những bạn đã tạo ra trang nay và duy trì nó.Tui lấy chồng nhưng cuộc sống vẫn chưa có j thay đổi lám.Mong rằng qua trang wet nay thành viên của lớp 44nq1 sẽ gần nhau hơn. Mong các bạn bớt chút thời gian để vào, để không quên nhau. Sau mấy năm nữa nêu họp lớp sẽ có nhiều chuyện để kể

Huong coi
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Re: Cảm xúc của tui

Bài gửi  Quang Huy on Wed Sep 10, 2008 12:17 pm

Hường còi nói đúng....Quá đúng..
Mọi người hãy tranh thủ bớt chút thời gian vào đây trò chuyện, hàn huyên với mọi người...
lol! lol! lol! lol!
Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  BáKiến on Thu Sep 18, 2008 10:40 am

Thực ra cũng khó nói :( bi h ai cũng bận đi làm ít có time vào đây tán ngoài... nhưng người "rảnh" như mình :D với cả ngày nào cũng vào tán dóc thì còn gì để nói đâu, tin mới ko phải lúc nào cũng có, bình luận thì chỉ 1 lúc là lại mấy thằng quay ra trêu trọc nhau thui,hehehehe đến như tôi đây cũng đi suốt, lúc nào rảnh ol thì vào xem có thấy tin gi mới đâu, mình ở nhà thì thế chứ đi ctac thì chắc chẳng có time vào luôn

BáKiến
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  sona123 on Sat Apr 11, 2009 4:45 pm

tao thì bận quá ko co time để lên Hà Nội chơi bời.Chàn quá.Tao sắp có em bé rồi.Con gái nhé>Thằng nào ế vợ thì xem mời tao uống nước trước đi.hehhe

sona123
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thanhl0v3vh on Mon Apr 13, 2009 2:20 pm

Huong coi đã viết:Tui cũng hay vào trang wet của lớp mình, nhưng giờ với biết cách liên lạc lại.Tui rất vui khi được gặp lại các bạn dù chỉ qua những thông tin ngắn ngủ ở đây. Cảm ơn những bạn đã tạo ra trang nay và duy trì nó.Tui lấy chồng nhưng cuộc sống vẫn chưa có j thay đổi lám.Mong rằng qua trang wet nay thành viên của lớp 44nq1 sẽ gần nhau hơn. Mong các bạn bớt chút thời gian để vào, để không quên nhau. Sau mấy năm nữa nêu họp lớp sẽ có nhiều chuyện để kể
Lấy chồng là thay đổi 1/3 cuộc đời rồi mà còn bảo là không thay đổi gì a?
thanhl0v3vh
P.TỔNG GIÁM ĐỐC PHỤ TRÁCH KHU VỰC PHÍA NAM
P.TỔNG GIÁM ĐỐC PHỤ TRÁCH KHU VỰC PHÍA NAM

Location : Viện Khoa Học Thủy Lợi Miền Nam, 2A Nguyễn Biểu, Q5, TP HCM, Việt Nam

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content