Miền Nam Thông báo

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Miền Nam Thông báo

Bài gửi  thanhl0v3vh on Thu Dec 03, 2009 12:11 pm

Tôi xin thông báo!
Từ ngày 15 đến 17/12/2009 tôi sẽ có một chuyến du đấu ở ngoài Hà Nội nhân dịp kỷ niệm 50 năm thành lập viện Khoa học Thủy lợi Việt Nam ( Tiền thân là Viện Khoa học thủy lợi và Viện Khoa học thủy lợi miền Nam). Trận đấu bóng đá sẽ diễn ra vào hồi 14h ngày 16/12/2009 tại sân vận động trường ĐH Thủy Lợi giữa Viện miền Nam và Viện miền Bắc. Anh chị em nào đang làm việc ở Hà Nội, có thời gian rảnh xin mời đến cổ vũ cho đội của tôi nói chung và cổ vũ cho tôi nói riêng tiện thể anh em gặp nhau. Xin cảm ơn.

thanhl0v3vh
P.TỔNG GIÁM ĐỐC PHỤ TRÁCH KHU VỰC PHÍA NAM

Location : Viện Khoa Học Thủy Lợi Miền Nam, 2A Nguyễn Biểu, Q5, TP HCM, Việt Nam

Xem lý lịch thành viên

Re: Miền Nam Thông báo

Bài gửi  TRUONG Super on Fri Dec 04, 2009 7:01 am

trời, đội tuyển của Thành lác ra Hà nội du đấu giải gì đấy? Chúc đá hay và đoạt Cúp nhé. Anh em gặp nhau nhớ quay phim chụp ảnh rồi gửi qua tớ xem fat'.
Ở bên này tớ đang là Bầu sô, hô hào lập đội chuyển bị đi đá giải SInh viên Việt nam toàn Vuơng quốc Anh ( SVUK 2010). Ko biết tình hình anh em ở đội bóng đá lớp ta dạo này còn duy trì tập luyện ko?

TRUONG Super
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC

Xem lý lịch thành viên http://44nq1.yourme.net

Bài gửi  thuyduonghwru on Mon Dec 07, 2009 5:16 pm

Đó là dịp kỷ niệm 50 năm thành lập Viện khoa học Thủy lựoi Việt Nam, đội tuyển Viện Thủy Công em cũng lọt vào chung kết nha, đá chung kết với Viện Quy hoạch , nhất là đá với đội bác Thành đó. Hi vọng gặp nhau.
Dịp kỉ niệm này còn có hội diễn Văn nghệ đó, em có ảnh bên blog của em í, ảnh Thương Huyền, Hồng Chuyên, cả em nữa. Ngoài ra có Quân sịp, Huy xẩm tham gia, nhưng không chụp được.

thuyduonghwru
BÁC SỸ HOA SÚNG
BÁC SỸ HOA SÚNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Quang Huy on Wed Dec 09, 2009 2:03 pm

Hôm đó, tôi tìm em Dương, em Chuyên, em Thương Huyền, Quân Sịp để mấy anh em cùng chụp kiểu ảnh, nhưng ko được, tiếc quá...
Em Dương thì múa đẹp, háy hay, lại xinh gái...tham gia mấy tiết mục liền, hoành tráng thật
Quân hiện đang công tác tại Viện Nước, Tưới tiêu, Môi trường, cũng tham gia văn nghệ nhưng ko biết là hát hay múa, hình như là trong đội múa....chứ nó hát dở ẹc...
Em Chuyên thì chỉ tham gia múa 3 tiết mục, còn tiết mục thứ 4 thì ko biết là múa hay hát, có khi lại cả múa cả hát...Em này mà hát chắc Sếp Hợi (GS.TS Trần Đình Hợi - Giám đốc Phòng Thí Nghiệm trọng điểm...) đuổi việc luôn ....
Em Huyền thì múa trong phần thi của Viện Bơm...
Quang Huy thì hát ko hay, nhưng cũng đứng vào tốp ca của Viện Kinh tế cho đẹp đội hình (đẹp trai mà)...
Ngoài ra còn gặp bạn Đỗ Thị Thu Trang nữa...
Hình như trung tâm PIM của Việt Dũng ko tham gia...

Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thuyduonghwru on Fri Dec 11, 2009 8:59 am

Quang Huy quá lời khen tui rồi. Không biết bồ có ghen ghét gì Hồng Chuyên không mà chê bạn í thế. Bên Hồng Chuyên có 2 tiết mục lọt vào hội diễn tới cộng 1 tiết mục hát chung với bên viện mình. Các tiết mục của bên í đều rất xuất sắc, em Chuyên múa dẻo, hát hay, các tiết mục lotij vào vòng trong đều có mặt của em í. Túm lại các đơn vị có thành viên lớp mình tham gia đều ngon. Bên mình cũng có 2 tiết mục va 1 tiết mục hát chung, bên em Huyền có 2 tiết mục lọt vào vòng trong, bên Quân sịp có 1 tiết mục, còn bên Quang Huy chả có tiết mục nào cả. He he, thế mà khoe loạn lên, còn chê bai em Chuyên nữa. Đúng là...

thuyduonghwru
BÁC SỸ HOA SÚNG
BÁC SỸ HOA SÚNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  TRUONG Super on Fri Dec 11, 2009 9:29 am

Anh chị em ở nhà tích cực tham gia ca-múa-nhạc thế thật là điều vui mừng. Tuy tuổi già, lại vướng bận gia đình nhưng chị em vẫn gắng sức tham gia. Gửi tới chị em lời chúc thành công vào buổi diễn Chung kết.
@ HUY : Huy xẩm to mồm quá mà bên Viện KINH của cậu chẳng đựoc tiết mục nào vào Final round cả thật là buồn, thôi cậu mấy nữa đi àm chân quay phim chụp ảnh cho chị em lớp mình đi.

TRUONG Super
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC

Bài gửi  TRUONG Super on Fri Dec 11, 2009 9:34 am

À quên, tình hình đội bóng đá bạn Thành thế nào rồi, chúc bạn đá hay nhé. Tớ cũng thích đá bóng lắm, sang bên này đang là Bầu sô của đội bóng đá Sinh viên Việt nam . Tặng các bạn bức ảnh hôm cuối tuần trước mới đá bóng với anh em.

TRUONG Super
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC

Bài gửi  thanhl0v3vh on Mon Dec 14, 2009 12:49 pm

TRUONG Super đã viết:À quên, tình hình đội bóng đá bạn Thành thế nào rồi, chúc bạn đá hay nhé. Tớ cũng thích đá bóng lắm, sang bên này đang là Bầu sô của đội bóng đá Sinh viên Việt nam . Tặng các bạn bức ảnh hôm cuối tuần trước mới đá bóng với anh em.
Mấy hôm vừa rồi đi công tác Miền Tây, hôm nay mới về. Đội bóng của tôi trưa hôm nay (14/12/2009) Họp báo và họp bàn chiến thuật để chuẩn bị cho trận đấu sắp tới. Tối mai sẽ bay ra Hà Nội để bắt đầu chuyến du đấu. Nghe nói thời tiết miền Bắc đợt này đang có không khí lạnh tăng cường chắc là lạnh lắm.Ở miền Nam 2 năm rồi chưa từng trải qua cái lạnh, không biết lần này ra có chịu nổi nhiệt không. Chắc phải mua mấy cái áo rét thôi, nghĩ mà đã thấy rét run rồi đây này

thanhl0v3vh

Location : Viện Khoa Học Thủy Lợi Miền Nam, 2A Nguyễn Biểu, Q5, TP HCM, Việt Nam

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thanhl0v3vh on Tue Dec 15, 2009 10:46 am

Tối nay bay chuyến 21h30 ra hà nội chắc là muộn rồi chỉ có đi ngủ thôi, tôi ở Phương Nam trên đường chùa Bộc ấy

thanhl0v3vh

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  tuyphonghodang on Fri Dec 18, 2009 5:05 pm

vừa đi công tác bên Thái Bình Thiên Quốc 1 tuần về ( bây h Thái Bình là Đại Công Trường của công ty tôi đặc biệt là Vũ Thư một huyện nghèo, chung tôi đến với một trách nhiệm cao cả là biến thị trấn Vũ Thư thành một Thành Phố hiện đại.......) vao 4 rum xem tí cho đỡ bùn. thấy các chú kheo khoang quá nhỉ??// Cái dáng đá bống của chú Trường vẫn như ngày nào với khả năng làm ông Bầu và maningger tốt nhưng cứ đá đâu là thua đấy: bắt bóng thì nhát chết; còn làm cầu thủ thì ối giời ơi bóng chưa sút mà người đã lănnnnnnnnnn ra rùi!

tuyphonghodang
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thanhl0v3vh on Sat Dec 19, 2009 8:42 am

Hôm đấy không ngờ cổ động viên của đội Viện Khoa học Thủy lợi miền Nam ra đông thế, và kết quả cuối cùng là đội Viện Khoa học Thủy lợi miền Nam đã dành chiến thắng với tỷ số 5-2. Một chiến thắng hết sức thuyết phục.

thanhl0v3vh

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  TRUONG Super on Sun Dec 20, 2009 7:58 pm

tuyphonghodang đã viết:vừa đi công tác bên Thái Bình Thiên Quốc 1 tuần về ( bây h Thái Bình là Đại Công Trường của công ty tôi đặc biệt là Vũ Thư một huyện nghèo, chung tôi đến với một trách nhiệm cao cả là biến thị trấn Vũ Thư thành một Thành Phố hiện đại.......) vao 4 rum xem tí cho đỡ bùn. thấy các chú kheo khoang quá nhỉ??// Cái dáng đá bống của chú Trường vẫn như ngày nào với khả năng làm ông Bầu và maningger tốt nhưng cứ đá đâu là thua đấy: bắt bóng thì nhát chết; còn làm cầu thủ thì ối giời ơi bóng chưa sút mà người đã lănnnnnnnnnn ra rùi!
@ Anh tiện: ANh hôm nào chụp mấy tấm ảnh bên Vũ thư quê em rồi Úp lên cho em xem tý, em nhớ quê quá

TRUONG Super
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC

Bài gửi  Sponsored content Today at 3:22 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang