Chía sẻ với anh chị em trong lớp!!!

Go down

Chía sẻ với anh chị em trong lớp!!!

Bài gửi  cocacola_haha on Tue Feb 02, 2010 1:50 am

Lâu không lên diễn đàn và không có điều kiện được gặp mặt anh chị em lớp ta!! Được sự ủng hộ và giúp đỡ từ ban quản trị, một số anh em trong lớp!!! Mình xin được báo cáo tình hình trong thời gian qua cũng là tổng kết 1 năm vừa kết thúc và đề ra phương hướng trong năm tới!!
Về công việc: Sau khi đã close 1 cửa hàng tại 1 trong những con đường trung tâm tại Sài Gòn, mình đã chuyển vị trí cửa hàng về 1 vị trí ẩn dật tại Q10.Tuy nhiên không vì thế mà doanh thu giảm , đây chẳng qua là 1 bước đệm trong chiến lược chiếm lĩnh thị trường của cán bộ công nhân viên của Simvietnam.net. Kho sim ngày càng lớn, thị trường ngày càng mở rộng, sim của website simvietnam.net liên tục được xuất khẩu đi khắp các tình thành trong cả nước. Ngay trong thị trường nội thành SG, sản phầm của simvietnam.net đã có mặt tại khắp các cửa hàng lớn tại Sì Gòn. Ngoài ra bạn có thể thấy sản phầm được quảng cáo tại những tờ báo có uy tín và người đọc lớn nhất như báo THANH NIÊN, báo Mua Bán, tại các vị trí VIP của các diễn đàn lớn như 5GIAY.VN, CHODIENTU.VN,VATGIA.COM.....và hiện tại bạn có thể thấy được Simvietnam.net đang đứng đầu trong danh sách từ khóa "sim" tren google. Hiện tại danh tiếng của Simvietnam.net đang ngày càng nổi bật trong thị trường sim số đẹp Việt Nam.
Thời gian tới 1 năm tuy đầy thách thức nhưng cũng nhiều cơ hội khi nền kinh tế đã thoát khỏi suy thoái, Simvietnam.net với người thuyền trưởng tài ba là mình (hehe hơi nổ tí) sẽ tiếp tục đầu tư và đề ra những chiến lược lớn để nằm trong top những nhà phân phối sim hàng đầu tại Sài Gòn. Cán bộ công nhân viên simvietnam.net đã đề ra những chiến lược sau:
-Thành lập công ty và tham gia nhiều hoạt động kinh doanh.
-Chuyên nghiệp hóa bộ máy hoạt động
-Liên kết và mở rộng mạng lươi phân phối khắp các quận tại TPHCM
-Tham gia thị trường sim rác, thẻ cào, đầu tư nhiều vào thị trường sim đẹp, VIP
-Tham gia thị trường chứng khoán và Bất động sản tại một số tỉnh thành.

Dự đoán:Năm tới với nền tảng đã được xây dựng trong suốt 2,5 năm qua,dự đoán sẽ là 1 năm gia tăng đột biến về doanh thu cũng như lợi nhuận của Simvietnam.net.

Học hành và tình cảm: Năm vừa qua, tỷ lệ thuận với sự khó khăn của nền kinh tế thế giới là một năm khó khăn và lận đận của mình về tình duyên. Năm vừa qua cũng là năm mình di chuyển khắp từ Bắc chí Nam và trải qua hàng loạt mối tình từ Nam ra Bắc,rơi vào vòng tay của các kiều nữ người đẹp xứ Bắc , Tây Nguyên, đến Trung Hoa anh hùng. Nhưng cuối cùng vẫn chưa tìm được người trong mộng. Có lẽ trong năm tới có thể mình sẽ tìm được ý chung nhân để sánh vai cùng các anh chị em trong lớp. Về học hành năm vừa qua mình đang theo học lớp quản trị kinh doanh tại trường ĐH kinh tế HCM. Trong năm tới sẽ cố gắng vượt qua các kì thi lại tại trường (he học tài thi lại mà)

Đó là đôi điều mình muốn chia sẻ với anh chị em lớp mình, vì thực ra lâu rồi mình cũng không lên diễn đàn và cũng ít nắm được thông tin của mọi người do ở vị trí xa xôi với TW.Mình cũng rất vui mừng vì nhiều người lớp ta đã lên xe hoa và có con cái.Chúc các bạn năm tới công việc sẽ 1 ngày tấn tới và đạt được những kết quả như dự định và mơ ước. MÌnh cũng bật mí với mọi người mình đã ấp ủ ước mơ lập một website sim số đẹp từ thời năm thứ 3 đại học đó.(đó cũng là 1 phần lí do tại sao mình không theo con đường Thủy Lợi và ngày xưa mình học lại thi lại nhiều đến thế, bởi vì ai cũng có 1 ước mơ và mục đích và mình vẫn đang kiên trì theo đuổi mục đích và niềm đam mê của mình

Tiện đây, mình cũng marketing luôn, trong lớp đã có rất nhiều người dùng sim số của tớ từ thời simvietnam.net còn đang mang thai và cả bây giờ( Tiện già, Đủ Đặc, Tân cong, Minh Tuấn, Tăng Quý...). Bạn nào có nhu cầu mua sim đẹp tặng xếp, tặng bạn bè người thân hay cho chính mình (vì số hotline rất quan trọng, trong công việc, hay nhiều hoạt động khác bạn rồi sẽ thấy điều đó) thì liên lạc với mình nhé.

Vài ngày tới mình sẽ post kho số lên, nếu ai có nhu cầu cứ call mình nhé:
01233334444 - 0948 393939
cocacola_haha
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Re: Chía sẻ với anh chị em trong lớp!!!

Bài gửi  thuyduonghwru on Wed Feb 24, 2010 9:21 am

Ngưỡng bộ bạn Anh Thái ghê, 44Nq1 luôn ủng hộ và dõi theo bước chân của bạn.
thuyduonghwru
BÁC SỸ HOA SÚNG
BÁC SỸ HOA SÚNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Quang Huy on Fri Feb 26, 2010 2:19 pm

Khuyến mãi cho anh 1 số VIP đi, Thái Hùng ơi...
Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics