Trường sắp về Việt Nam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Trường sắp về Việt Nam

Bài gửi  TRUONG Super on Wed Nov 17, 2010 11:45 pm

THÔNG BÁO
sau bao ngày tháng xa cách, đợi chờ thì cái ngày đc về VN cũng đã sắp đến rồi. Kính trân trọng thông báo các bạn biết là tớ sẽ đáp chuyến bay của hãng hàng không Singapore về Nội bài vào lúc 12h 30p ngày 12 tháng 1 năm 2011 !!!!! Nhưng có lẽ là sẽ về nhà luôn ở Thái BÌnh nên xin phép gặp gỡ các bạn vào dịp sau tết NGuyên đán.
Sau bao năm xa cách, cũng rất mong muốn gặp mặt các bạn, vậy kính mong anh Lớp trưởng HUY XẨM " HẮc đại nhân" đứng ra lập kế hoạch tổ chức gặp mặt đầu xuân cho anh em. Các bạn trong lớp hiện đang công tác ở HN nếu có thời gian và điều kiện thì cũng đứng ra giúp sức với Huy xẩm. Riêng bản thân tớ ủng hộ nhiệt tình.lol!

TRUONG Super
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC

Xem lý lịch thành viên http://44nq1.yourme.net

Re: Trường sắp về Việt Nam

Bài gửi  Quang Huy on Thu Nov 18, 2010 9:58 am

TRUONG Super đã viết:
THÔNG BÁO
sau bao ngày tháng xa cách, đợi chờ thì cái ngày đc về VN cũng đã sắp đến rồi. Kính trân trọng thông báo các bạn biết là tớ sẽ đáp chuyến bay của hãng hàng không Singapore về Nội bài vào lúc 12h 30p ngày 12 tháng 1 năm 2011 !!!!! Nhưng có lẽ là sẽ về nhà luôn ở Thái BÌnh nên xin phép gặp gỡ các bạn vào dịp sau tết NGuyên đán.
Sau bao năm xa cách, cũng rất mong muốn gặp mặt các bạn, vậy kính mong anh Lớp trưởng HUY XẨM " HẮc đại nhân" đứng ra lập kế hoạch tổ chức gặp mặt đầu xuân cho anh em. Các bạn trong lớp hiện đang công tác ở HN nếu có thời gian và điều kiện thì cũng đứng ra giúp sức với Huy xẩm. Riêng bản thân tớ ủng hộ nhiệt tình.lol!

Uh..bỏ 1000 Bảng ra ủng hộ là anh em ok...
Ra tết rồi tính...
Có khi tổ chức gặp mặt đầu xuân vậy?

Thêm tin nữa là Hoàng béo sắp lên chức bố...khoảng 4 tháng nữa là vợ nó sinh...
chưa hỏi tè đứng hay tè ngồi...

lol! lol! lol!

Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang