ANh em Trong Nam Sum Hop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

ANh em Trong Nam Sum Hop

Bài gửi  thanhl0v3vh on Mon Nov 19, 2007 11:54 am

Tối qua 18-11-2007 Tất cả anh em lớp 44nq1 đang công tác trong Nam tụ tập nhau lại ăn uống mừng sinh nhật cho 2 ku Bùi Xuân Chiến và Đỗ Hồng Thái. "Buổi lễ " được diễn ra ở một quán nhỏ sn 294 đường Hoàng Văn Thụ , Quận Phú Nhuận.TPHCM. Anh em ăn uống lo say roi lai đi tiếp ca 2 Karaotay,
Tao bận nên đến 10h tối đã về, mấy anh em chú cháu ở lại không biết còn đi tiếp ca 3 ca 4 nữa không.

thanhl0v3vh
P.TỔNG GIÁM ĐỐC PHỤ TRÁCH KHU VỰC PHÍA NAM

Location : Viện Khoa Học Thủy Lợi Miền Nam, 2A Nguyễn Biểu, Q5, TP HCM, Việt Nam

Xem lý lịch thành viên

Re: ANh em Trong Nam Sum Hop

Bài gửi  Quang Huy on Mon Nov 19, 2007 12:09 pm

Mày bận khỉ gì chứ? Mày có vợ nên...mới về. chúng nó chưa có vợ nên mới đi ca 3, ca 4..chứ...
lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

hehehe

Bài gửi  Dinh Thanh Hung on Mon Nov 19, 2007 2:07 pm

Cu Thành lác viết sai lỗi chính tả, anh em trong nam co ve cui nhỉ mà ăn chơi vưa thôi ko lại để anh em miền Bắc phải đưa tiễn thì khổ đấy.

Dinh Thanh Hung
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Location : Nha 1 ngo 164/38 Vuong Thua Vu - Thanh Xuan - Ha Noi

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  BáKiến on Tue Nov 20, 2007 9:19 am

Thôi, tớ cin các cậu, bọn mấy thằng đấy vào Nam thành "tay chơi" hết rồi, chúng nó abc rồi xyz mà có khi đến cả @#$%^& rồi cũng nên ấy. Anh em chúng mình ở miền Bắc thì đành làm theo cây khẩu hiệu của các cụ thôi : "Miền Nam anh dũng tự hào.....tự hào..tự hào.....tự hào....Anh em miền Bắc lẽ nào chịu thua?....*&^%.....*&^%.....*&^%...." (tớ không dám hô câu khẩu hiệu sau đâu : lol! lol! lol! ). Anh em miền Bắc ta "sống - học tập - làm việc theo gương bác Hồ vĩ đại, sống vui sống khỏe, sống có ích" nhỉ.

BáKiến
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  thanhl0v3vh on Tue Nov 20, 2007 11:52 am

BáKiến đã viết:Thôi, tớ cin các cậu, bọn mấy thằng đấy vào Nam thành "tay chơi" hết rồi, chúng nó abc rồi xyz mà có khi đến cả @#$%^& rồi cũng nên ấy. Anh em chúng mình ở miền Bắc thì đành làm theo cây khẩu hiệu của các cụ thôi : "Miền Nam anh dũng tự hào.....tự hào..tự hào.....tự hào....Anh em miền Bắc lẽ nào chịu thua?....*&^%.....*&^%.....*&^%...." (tớ không dám hô câu khẩu hiệu sau đâu : lol! lol! lol! ). Anh em miền Bắc ta "sống - học tập - làm việc theo gương bác Hồ vĩ đại, sống vui sống khỏe, sống có ích" nhỉ.

Anh em miền Nam anh hùng là đúng rồi. Tao đọc bài viết " Một ngày ở hà nội " của Phiệt Già là biết anh em Ha nội đang sống thế nào rồi, he he. Thôi ở thủ đô cố gắng mà "sống - học tập - làm việc theo gương bác Hồ vĩ đại, sống vui sống khỏe, sống có ích" nhé. Anh em trong này lúc nào cũng ủng hộ các chú tư tưởng đấy :sunny: :sunny: :sunny:

thanhl0v3vh

Location : Viện Khoa Học Thủy Lợi Miền Nam, 2A Nguyễn Biểu, Q5, TP HCM, Việt Nam

Xem lý lịch thành viên

Thang` Thanh` Lac' nho'!!

Bài gửi  cocacola_haha on Tue Nov 20, 2007 10:09 pm

Boc' fet' vua` thoi ku!!! Hom qua anh em o? trong nay` dung' la` co' hoi. hop. that. nhung lam` gi` co' tang3-4!!! Fat. chu' vi` toi. so. vo. lan` sau tu. xu? fai? a(n het' 3 cai' dui` cho' moi' duoc. uong' het' chai Vodka!!!!Ma` dung' la`SN Thai' Dong voi' chien' den hoanh` trang' that.!! Anh em lam` het' 5 trai Vodka to!! rui` di uong' cafe ban` chuyen. the' su. rat' la` po`ro` chu' dau co' di dau nua~!! Chi? thieu' moi~ hom nay nua~ la` Sn hoanh` trang' 3 ngay`0 dem( anh em trong nay` toan` dua' song' co' tri' khi'( ngoai. tru` Thanh` Lac') quyet' giu~ doi` trai tan den' nam 30 tuoi? Hi vong. tet' nay` ra Bac' anh em tap. trung 1 nha`lam` 1 bua~ con` hoanh` trang' hon rat' nhieu`!!!
Chao` than ai' den' anh 3m 44n1!!!

cocacola_haha
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

hahaha

Bài gửi  anmydivang on Wed Nov 21, 2007 2:00 pm

Cu Thành lác này toàn chốn vợ đi chơi thui bà con ơi, cái thằng rõ khổ mới tý tuổi đầu mà cũng bày đặt lấy vợ h mới biết khổ thì quá muộn rùi.đéo biết nó sướng ở chỗ nào chứ tao biết lấy vợ khổ lắm đôi khi ko đáp ứng đủ cho vợ lsf bị mắng te tua.hehe.Giờ anh em lên post bài thì cung cố động viên cho nó nhé.

anmydivang
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content Today at 7:14 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics