19/11 gap em shana

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

19/11 gap em shana

Bài gửi  o0odaigaio0o on Tue Nov 20, 2007 7:53 am

Hum qua min`h với thằng Quân sịp sau khi đến nhà cô Sinh về, ku cậu cứ đòi rủ mình đén nhà cô Thi :shock: :shock: mình thì quen đéo j mấy mà đến định thôi thấy nó đi 1 mình tụi nghị nên đi với nó. Hoa vừa đắt đỏ vừa xấu nên bọn anh quyết đinh mua hoa quả có j đến đấy chén ( tính cao ko :tongue: ) đang lon ton chọn 1 hàng ko mua, 2 hàng ko mua, đi đến hàng thứ 3 thì thấy con "Sờ Hàng" dựng dưới đường đang định chửi lol! lol! lol! ( đang định thui) thí ngó lên ( mk trông con bé nào giióng e shana nhà mình thế) hoá ra đúng em ý thật yêu yêu :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: mấy lần định đến nhà thăm :pig: :pig: :pig: nhưng ngại lại thui mà cũng bận mà :( :pale:
EM ý có e pé 4 tháng rồi, hic híc đang định hỏi là con trai hay gái em làm câu con gái :affraid: :affraid: :affraid: :affraid: chời lại sinh ra 1 chú heo tham ăn như mẹ rùi :pig: :pig: heo con ơi đùng tham ăn như mẹ nhá :face: :face:
Nhưng mà em ơi :study: :"Nhớ giữ gìn sức khoẻ nhá, Ăn uống nhìu vào cho nó mập ra, (bây h thì không chê tham ăn nữa, ăn bây h là nhiệm vụ mà lol! lol! ) , đi chơi ít thui kẻo ốm thì hại cho em pé lắm (bác yêu cháu lém :heart: :heart: :heart:) và đừng có mà đi ăn linh tinh nha :heart: :heart: :heart: "

o0odaigaio0o
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Re: 19/11 gap em shana

Bài gửi  o0odaigaio0o on Tue Nov 20, 2007 7:53 am

anh em đùng spam bài em nha lol! lol! lol! lol!

o0odaigaio0o
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Quang Huy on Tue Nov 20, 2007 8:05 am

Mịa thằng Minh xoăn, anh cứ spam bài đó, hôm qua anh mầy chát với em shana và giới thiệu Trang web này luôn, nên em đó mới biết mà vô đây vui cùng anh em đó chứ...kekeke.... lol! lol! lol!

Quang Huy
BINH BÉT "HUY XẨM"
BINH BÉT

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  o0odaigaio0o on Tue Nov 20, 2007 8:08 am

mày thì vít được bài nào ra hồn đâu toàn spam bài thì 4 rum làm sao ma lớn mạnh được lại còn khoe anh em lại chửi cho cái tội táy máy giờ :suspect: :suspect: :clown: :confused: :confused: :confused: lol! lol! lol! lol! lol! lol!

o0odaigaio0o
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Uh

Bài gửi  Dinh Thanh Hung on Tue Nov 20, 2007 8:20 am

Lâu rùi cũng không gặp Heo chỉ biết Heo dạo này đang có em bé, thôi cũng chưng biết nói gì chỉ biết cầu chúc cho bé và mẹ bé luôn luôn mạnh khoẻ thui.Giữ gìn súc khoẻ nhé em.

Dinh Thanh Hung
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Location : Nha 1 ngo 164/38 Vuong Thua Vu - Thanh Xuan - Ha Noi

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  BáKiến on Tue Nov 20, 2007 8:27 am

MK cái thằng MTỴ kia, bố có ép mày đi đéo đâu mà mày nói thế hả, là người phải bít tự trọng tí chứ, đừng có thấy tao "ít nói" (thực ra là ít chửi nó) mà được thể muốn nói gì cũng đc nhá. MK cái thằng nào đòi đi theo tao đến nhà cô Thi rồi bi h làm trò. :evil: đời đúng là "nhờn chó chó liếm mặt thật" :pig:

BáKiến
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  o0odaigaio0o on Tue Nov 20, 2007 9:08 am

ơ dm thằng chó này, mày là thể loại j sao mày nhìn đâu cũng ra loài giống mày ấy nhỉ? :evil: :evil: lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

o0odaigaio0o
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  cocacola_haha on Tue Nov 20, 2007 10:27 pm

DM sao cac' chu' cu' chui? nhau the'!! Lam` anh nhuc' ca? dau`!! ma` DM cac' chu' cam' chui? bay. nhe'!!!!!Dien~ dan` lop' minh` la` 1 dien~ dan` van hoa', DM the' nen chung' minh`... DM cung~ fai? co' van hoa'!!! Noi' dua` the' thoi, chung minh` nen thinh? thoang? moi' chui? bay. thoi, chi. em vao` day , anh em minh` con` do~ nguong. chu'!!! Nhung ma` chac' cac' ban. nu~ lop' minh` cung~ thong cam? thoi, vi` ngay` xua tinh' cac' ban. nam da~ the' roi` fai? ko. 5 nam chiu. duoc. chac' la` cung~ nghe quen roi`!!! The' nen la` anh em chui? bay. cu' tiep' tu.c chui? tiep' nhe'!!! Vi` dien~ dan` cung~ la` 1 noi xa? stret ma`, moi. nguoi` co' viec. gi` buc' xuc' cu' post len va` chui? nha!!!
Chao` than ai'va` quyet' thang'!!

cocacola_haha
NHÂN VIÊN QUÈN
NHÂN VIÊN QUÈN

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  BáKiến on Wed Nov 21, 2007 3:36 pm

Thằng Thái Hùng nhá, mày mà ko viết chữ có dấu lần sau tao alo cho "anh" admin dell nick mài lun đấy :D

BáKiến
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content Today at 3:22 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang